Công ty tư vấn lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp Lắp camera quận 5, Giải pháp lắp đặt camera quan sát qua mạng từ xa bằng điện thoại công nghệ mới nhất.

Máy Chấm Công GIGATA T8

Giá : 0
Giá Khuyến Mãi: 0
Sản Phẩm: Thi công lắp đặt hệ thống camera quan sát

Máy Chấm Công GIGATA T8

📋 Đặt Điểm Máy Chấm Công GIGATAT8 Thông Số
©️ Camera GIGATAT8 Thi công lắp đặt hệ thống camera quan sát
🌈 Độ Nét sp Khác
🔬 Công Nghệ Camera Dùng IP
💡 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
💎 Điểm Nỗi Bật Thường
Máy Chấm Công GIGATA T8 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 500 dấu vân tay & 500 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM : 

  • Máy Chấm Công Vân Tay Và Thẻ Cảm Ứng
  • Model: GIGATA T8 .Made in Singapore
  • - Chấm công bằng dấu vân tay với màn hình màu tuyệt đẹp.
  • - Quản lý đến 500 dấu vân tay  & 500 Thẻ cảm ứng + Password
  • - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password
  • - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn .
  • - Dung lượng nhớ  lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT
  • - Tíh hợp âm thanh. Chuông báo giờ vào, ra, tăng ca….
  • - Kết nối với máy tính  qua cổng TCP/IP + USB
  • - Chuông báo giờ vào, ra, tăng ca
  • - Hiển thị tên người chấm công lên máy.
  • - Dữ liệu trong máy không bị mất khi xãy ra cúp điện.
  • - Tốc độ xử lý nhanh <1s/1lần chấm công.
  • T8 phù hợp cho các công ty vừa & nhỏ, các nhà hàng, khách sạn, quán ăn, quán café, Karaoke, văn phòng cơ quan…

 

Hiện nay máy chấm công không còn là một sản phẩm xa lạ đối với thị trường nhất là các công ty, xưởng sản xuất lớn nhỏ trên toàn quốc. Vậy làm thế nào để lựa chọn được một chiếc máy phù hợp, hãy tham khảo ngay máy chấm công GIGATA T8.

 
Thiết kế chuyên nghiệp, tiện lợi
 
Máy chấm công GIGATA T8. là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt. Với thiết kế nhỏ gọn máy có thể tiết kiệm diện tích cho không gian làm việc ở bất cứ nơi nào. Các phím chức năng sử dụng trên máy được bố trí khoa học, chuyên nghiệp giúp bạn dễ dàng sử dụng. Màn hình hiển thị màu bố cục dễ hiểu giúp thuận tiện hơn trong việc chấm công.
 
Phụ kiện đi kèm đầy đủ 
Để cấu thành một sản phẩm hoàn chỉnh thì phụ kiện đi kèm là một yếu tố không thể thiếu. Máy chấm công GIGATA T8 được bổ trợ thêm bộ phụ kiện cực kì đầy đủ và hữu ích bao gồm: bộ gá máy treo, cap us, ốc vít bắt máy, nguồn, đĩa cái phần mềm.
 
Tiện lợi hơn với khả năng chấm công bằng thẻ cảm ứng tiên tiến. 
 
Đối với nhân viên văn phòng làm việc sạch sẽ, vân tay không bị ăn mòn nên có thể thoải mái chấm công bằng cách nhận diện vân tay. Thế nhưng với những công nhân lao động làm những công việc nặng tay trần sẽ khiến vân tay ăn mòn và khó nhận diện. Vì vậy, máy chấm công GIGATA T8 có khả năng quét thẻ cảm ứng giúp nhận diện chấm công mà không cần đến vân tay.
 
Máy có khả năng quản lý thông minh và xử lý tốt
 
Máy chấm công GIGATA T8 có thể quản lý đến hơn 1.000 dấu vân tay và 1.000 thẻ cảm ứng với password khác nhau. Một người có thể đăng kí đến 10 dấu vân tay khi chấm công. Tốc độ xử lý siêu nhạy chỉ mất chưa tới 1s cho một lần chấm.

Đặc tính kĩ thuật sản phẩm : 

Model:

GT-T8

Hãng-Thương hiệu:

GIGATA

Bảo hành:

12 Tháng

Xuất xứ:

Singapore

Loại Máy:

Chấm Công Vân Tay + Thẻ Từ

Bộ nhớ lưu trữ:

500 Thẻ Cảm Ứng, 500 Vân Tay

Sesor chấm công:

Công nghệ Nano mới chống trầy và mòn

Tốc độ chấm công:

Siêu nhanh <1s/1lần chấm công

Chức năng:

Quản Lý Chấm Công Nhân Viên

Cấu hình:

50.000 lượt IN/OUT

Âm báo khi chấm công:

Cấu hình phù hợp:

≤ 100 nhân viên

Màn Hình:

2,8 inch TFT LCD Màu Screen

Tích hợp kiểm soát cửa:

Không

Tích hợp chuông báo ngoài:

Không

Cổng Kết Nối:

TCP/IP ( RJ-45), USB

Kích Thước Máy:

194 x 145 x 49mm

Trọng lượng:

1000g nguyên hộp - 750g thân máy

Pin Lưu Điện:

Không

Điện áp sử dụng:

110/220V AC - 5V/1A

Phù Hợp Mô Hình:

Công Ty - Xí Nghiệp - Khu Công Nghiệp

Tương thích phần mềm:

Mitaco, Mitapro, Ronald Jack Pro, Wise eye

 



  • Lắp đặt camera tân phú RG-NBS3200-48GT4XS SWITCH Ruijie 48 Cổng

    RG-NBS3200-48GT4XS SWITCH Ruijie 48 Cổng

    26,030,400 VNĐ
    RG-NBS3200-48GT4XS là thiết bị chia mạng 48 cổng của thương hiệu RUIJIE 48 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation, .

  • Lắp đặt camera tân phú Máy Chấm Công GIGATA T8

    Máy Chấm Công GIGATA T8

    Liên Hệ
    Máy Chấm Công GIGATA T8 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 500 dấu vân tay & 500 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ..

    Lắp đặt camera tân phú RG-NBS3200-48GT4XS-P Switch POE 48 cổng RUIJIE

    RG-NBS3200-48GT4XS-P Switch POE 48 cổng RUIJIE

    48,866,400 VNĐ
    RG-NBS3200-48GT4XS-P là thiết bị Switch POE 48 cổng của thương hiệu RUIJIE 48 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ Tổng công suất PoE: 370W 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation.

    Lắp đặt camera tân phú Máy chấm công GIGATA T9

    Máy chấm công GIGATA T9

    Liên Hệ
    Máy chấm công GIGATA T9 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 3.000 dấu vân tay & 3.000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ..

    Lắp đặt camera tân phú RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Switch 24 Cổng SFP 100/1000

    RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Switch 24 Cổng SFP 100/1000

    22,915,200 VNĐ
    RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS là thiết bị switch 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports),8 combo 10/100/1000Base-T ports,4 cổng SFP+ 10GB BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation.

    Lắp đặt camera tân phú Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R

    Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R

    Liên Hệ
    Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,- Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX - MDI/MDI-X Auto Negotiation - Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm - Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km - Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz,Thiết bị phù hợp cho các dự án lơn, thích hợp cho ngành camera và các dự án chính phủ,.. .

    Lắp đặt camera tân phú Bộ Kit Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW

    Bộ Kit Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW

    6,500,000 VNĐ
    Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW là camera mạng WiFi Bullet tiêu cự cố định 2.0 MP IR với các công nghệ thông minh như đàm thoại 2 chiều, Phát hiện chuyển động, giả mạo video, phát hiện âm thanh, chuẩn nén hình ảnh H.265+, hồng ngoại ban đêm 30m phù hợp lắp ngoài trời kết hợp cùng bộ kit DHI-NVR1104HS-W-S2.

    Lắp đặt camera tân phú RG-NBS3200-24GT4XS Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T

    RG-NBS3200-24GT4XS Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T

    14,757,600 VNĐ
    RG-NBS3200-24GT4XS thiết kế tiết kiệm năng lượng thiết bị chuyển mạch truyền thống về tiếng ồn và tiêu thụ năng lượng phù hợp môi trường văn phòng vừa hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn. Cung cấp QoS toàn diện từ đầu đến cuối cũng như cài đặt bảo mật linh hoạt và phong phú cho các mạng vừa và nhỏ với tỷ lệ hiệu suất giá cực cao để đáp ứng nhu cầu của mạng doanh nghiệp thông minh, tốc độ cao và an toàn.

    Lắp đặt camera tân phú Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R

    Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R

    Liên Hệ
    Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru..

    Lắp đặt camera tân phú Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R

    Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R

    Liên Hệ
    Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R HR900W-1F2E-20-T/ HR900W-FE-20-RBộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần.Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,của hàng,khu phố ,hàng không,bến xe,... .

    Lắp đặt camera tân phú RG-NBS3200-24GT4XS-P Switch POE 24 cổng RUIJIE

    RG-NBS3200-24GT4XS-P Switch POE 24 cổng RUIJIE

    28,221,600 VNĐ
    Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3200-24GT4XS-P Layer 2 Smart PoE Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cổng quang 10G 24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ Tổng công suất PoE 370W 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation .

    Lắp đặt camera tân phú EAP615-Wall Bộ Phát Wi-Fi 6 TP-Link

    EAP615-Wall Bộ Phát Wi-Fi 6 TP-Link

    Liên Hệ
    EAP615-Wall Wi-Fi với tiêu chuẩn Wi-Fi 6 không dây tốc độ cao giúp tăng dung lượng mạng lên ,sẽ là giải pháp hữu hiệu dành cho bạn. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng..

Gói camera giá rẻ
  • Lắp đặt camera tân phú Bộ 4 Camera IP Wifi Dahua DH-IPC-HDW1230DT-STW

    Bộ 4 Camera IP Wifi Dahua DH-IPC-HDW1230DT-STW

    5.800.000
    Bộ 4 Camera IP Wifi Dahua DH-IPC-HDW1230DT-STW thương hiệu Dahua, Cảm biến CMOS 2.0 MP hình ảnh sắc nét,tích hợp mic và loa đàm thoại 2 chiều âm thanh to rõ, hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ lên đến 128gb có hồng ngoại ban đêm tầm xa 30m phù hợp lắp cho gia đình, văn phòng, ....

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera IP Giá Rẻ Dahua DH-HFW1230S1P

    Bộ Camera IP Giá Rẻ Dahua DH-HFW1230S1P

    5,900,000 VNĐ
    Bộ camera IP giá rẻ Dahua DH-IPC-HFW1230S1P-S5 là dòng camera IP hỗ trợ POE có độ phân giải 2.0 MP, chất lượng hình ảnh sắc nét. Hỗ trợ chế độ quan sát ngày đêm (ICR),chống ngược sáng (DWDR, Chức năng tự động cân bằng trắng (AWB), Chức năng tự động bù sáng (AGC).Chống ngược sáng (BLC), Chức năng chống nhiễu (3D-DNR) phù hợp lắp ngoài trời hoặc các khu vực có khi hậu khắc nghiệt..

  • Lắp đặt camera tân phú Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình

    Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình

    5,900,000 VNĐ
    Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình DAHUA DH-IPC-HDW1230T1-S5 hình ảnh Full HD sắc nét, độ sáng cao, hỗ trợ công nghệ IP POE cho phép cấp nguồn cho camera trên cáp Ethernet, hỗ trợ hồng ngoại ban đêm thông minh 30m. Phù hợp lắp đặt cho gia đình, văn phòng, cửa hàng, ....

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Ip Giá Rẻ Cho Kho Bãi

    Bộ Camera Ip Giá Rẻ Cho Kho Bãi

    6,400,000 VNĐ
    KBVISION KX-A2101N2-D là dòng camera IP 2.0MP H265+ chính hãng, chất lượng cao. Sản phẩm camera quan sát KBVISION chất lượng siêu nét đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất..

  • Lắp đặt camera tân phú Trọn Bộ Camera Quan Sát Công Nghệ Ip Cho Gia Đình

    Trọn Bộ Camera Quan Sát Công Nghệ Ip Cho Gia Đình

    6,500,000 VNĐ
    Trọn bộ Camera Kbvision KX-A2112N2 là dòng sản phẩm camera KX-Series nhập khẩu chất lượng tốt,thiết kế nhỏ gọn đẹp mang tính thẩm mỹ cao ,hỗ trợ đèn LED SMD công nghệ mới giúp cho hiệu suất phát sáng cao, ánh sáng đồng đều, tự điều chỉnh công suất chống lóa, tiết kiệm điện năng, tăng cao tuổi thọ của camera ..

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Ip Cho Xưởng Sản Xuất Giá Rẻ

    Bộ Camera Ip Cho Xưởng Sản Xuất Giá Rẻ

    6.600.000
    Trọn bộ Camera Kbvision KX-A2111N2 là dòng sản phẩm camera KX-Series nhập khẩu chất lượng tốt,thiết kế nhỏ gọn đẹp mang tính thẩm mỹ cao ,hỗ trợ đèn LED SMD công nghệ mới giúp cho hiệu suất phát sáng cao, ánh sáng đồng đều, tự điều chỉnh công suất chống lóa, tiết kiệm điện năng, tăng cao tuổi thọ của camera .